

MANISPAA YA TABORA

(Barua zote zielekezwe kwa mkurugenzi wa manispaa)

MKOA WA TABORA
SIMU: 026-2604315/2606088
FAX: 026-2604835



OFISI YA MKURUGENZI
S.L.P 174

01/11/2018

TANGAZO LA UDALALI

1. Halmashauri ya Manispaa ya Tabora imepata kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Hazina kuondosha mali chakavu kwa njia ya mnada wa wazi.
2. Halmashauri ya Manispaa ya Tabora inakaribisha maombi kutoka kwa Madalali wenye sifa kwaajili yakusimamia mnada huo.
3. Sifa za mwombaji ni kama ifuatavyo:-
 - i) Mwombaji awe na leseni halali ya biashara ya udalali
 - ii) Mwombaji awe na kibali cha mlipa kodi (Tax Clearance)
 - iii) Mwombaji awe na namba ya utambulisho wa mlipa kodi (TIN Number)
 - iv) Mwombaji aonyeshe mahali ilipo ofisi
 - v) Mwombaji awasilishe taarifa ya fedha (bank statement) ya miaka miwili (2) iliyopita kuanzia tarehe 30/6/2016 hadi 30/6/2018
 - vi) Mwombaji awe na leseni/cheti cha usajili wa udalali (Auctioneer General license)
 - vii) Mwombaji awe na hati ya usajili wa kampuni (Certificate of incorporation).
 - viii) Mwombaji awe na uzoefu wa kazi ya udalali wa kusimamia uondoshaji wa magari na mitambo usiopungua miaka mitatu (3) na awe na wastani wa kazi tatu (3) kwa mwaka za kusimamia uondoshaji wa magari na mitambo kwa njia yam nada.
 - ix) Mwombaji aonyeshe gharama zake zote za kusimamia zoezi la mnada wa kuondosha mali hizo ikiwemo asilimia atakayolipwa (Auctioneer fee) na gharama zingine (reimbursable costs)
4. Mwombaji anapaswa kuwasilisha nyaraka halisi na nakala moja ya maombi yake yaliyofungwa vizuri kwenye bahasha na kutumwa kwa katibu wa Bodi ya zabuni , Manispaaya Tabora, S.L.P 174, TABORA.

5. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 15/11/2018 saa nne kamili asubuhi (4.00) na ufunguzi utanza saa nne na robo (4.15) katika ukumbi wa manispaa ya Tabora. Mwombaji atakayechelewa muda huo zabuni yake haitafunguliwa katika sherehe za ufunguzi. Waombaji au wawakilishi wa wanaruhusiwa kushiriki katika zoezi la ufunguzi siku hiyo..
6. Mwombaji anaweza kupewa orodha ya mali zitakazo ondoshwa baada ya kuwasilisha maombi ya kupewa orodha hiyo katika muda wa tangazo hili . Maombi hayatafanyiwa kazi endapo yatawasilishwa siku mbili (2) kabla ya tarehe ya ufunguzi.
7. Ada ya zabuni hii ni shilingi elfu hamsini tu (100,000.00) ambazo hazitarejeshwa. Malipo yatafanyika benki baada ya kupewa bili ya mfumo/system kutoka ofisi ya mweka hazina wa manispaa ya Tabora.
8. Halmashauri ya Manispaa ya Tabora hailazimiki kuchukua mwombaji mwenye bei ya chini.

Bosco O. Ndunguru
MKURUGENZI MANISPAA
TABORA

